
TRASACCO-1 

1 

 

 



  
 

TRA SACCOS LIMITED 
CHAMA CHA USHIRIKA CHA AKIBA NA MIKOPO CHA MAMLAKA YA MAPATO TANZANIA 

P.O BOX 63225 DAR ES SALAAM, TEL/FAX: +255 22 2864556 
MOBILE: +255 712494312, +255 684 557070, +255 765 986455 

WEBSITE: http://www.trasaccos.co.tz, EMAIL: info@trasaccos.co.tz 
 

FOMU YA MAOMBI YA UANACHAMA 

(Fomu hii ijazwe kwa herufi kubwa na kikamilifu) 
 

(Tafadhali weka alama ya kwenye kisanduku kuonyesha uchaguzi) 
 

A. MAELEZO BINAFSI YA MWOMBAJI 
 

1. Jina Kamili la Mwombaji : 
Bwana Bibi Bi 

  
Jina la Kwanza Jina la Kati Jina la Ukoo 

 

  
Tarehe ya Kuzaliwa: Namba ya Kitambulisho cha Taifa (Ambatanisha nakala) 

2.(a) Taarifa ya Ajira 

Nambari ya Ajira: Tarehe ya Kuajiriwa: Idara: 
 
 

Mkoa: Kituo cha Kazi: 
 
 

Aina ya Ajira: KUDUMU MKATABA Kama ni Ajira ya MKATABA, Onyesha kipindi cha Mkataba 
 
 

Kuanzia: Hadi: 
 
 

Cheo chako: Ngazi ya Mshahara: 
 
 

Mshahara  kwa mwezi (Gross Salary: Mshahara halisi kwa mwezi(Monthly Net Salary): 
 
 

(Ambatanisha Salary Slip ya mwezi husika) 
2.(b) Taarifa ya Kibenki 

 
Jina la Benki ulikofungulia Akaunti: Jina la Tawi la Benki : 

 
 

Nambari ya Akaunti ya Benki : 

Bandika Picha 
yako 

hapa(Passport 
size) 

http://www.trasaccos.co.tz/
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3. Taarifa za Makazi na Mawasiliano: 

Sehemu/Eneo unaloishi: Anuani yako ya Posta: 

Makazi ya kudumu: 

Mkoa Wilaya Mtaa/Kijiji 

Nambari ya simu ya ofisini: Nambari ya simu ya Mkononi : 

Barua pepe (E-Mail) : TIN Na. 

4. Jamaa wa Karibu 

Na. Jina lake Kamili Uhusiano Namba ya Simu 

1. 

2. 

B : TAARIFA ZA MICHANGO 

5. Makato ya Kiingilio, Hisa Na Michango

A. KIINGILIO (TZS 50,000.00) Lipa fedha katika moja ya akaunti za chama Benki za Chama hapa 
chini. Jina la akaunti: TRA SACCOS LTD  

• NBC 012103020266,
• CRDB 01J1328947802,
• NMB 20310008081,
• AZANIA 00100021049

Tuma risiti kwa barua pepe: info@trasaccos.co.tz 
B. MALIPO YA HISA 50 (TZS
1,000,000); Unaweza kulipa
kwa awamu: 100,000x10,
200,000x5, au 1,000,000x1, n.k

Chagua njia ya kulipia hisa hapa chini: 

  Mshahara  Bank/Standing Order  
 .  

  Mshahara na Bank/Standi Order 

6A. Makato ya Akiba ya Lazima 
(Compulsory Savings) 

Jaza Mchango wa Kila mwezi ; (Kiwango ni kuanzia TZS 100,000.00) 

6B. MAKATO YA HIYARI KWA BIDHAA NYINGINE 
NA. JINA LA BIDHAA MCHANGO WA KILA MWEZI (TZS) (KIWANGO NI KUANZIA 

TZS.100,000/=) 
1 WEKEZA 

2 KUSTAAFU 

3 ELIMU 

4 AFYA 

mailto:info@trasaccos.co.tz
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C : UTHIBITISHO WA MWOMBAJI : 

 
7. Je wewe ni mwanachama wa vyama vingine vya Ushirika (SACCOS) 

 
1).Ndiyo 

2).Hapana 

Kama jibu ni NDIYO,tafadhali taja Majina ya vyama na mahali 

vilipo……………………………………………………………………………................. 

………………………………………………………………………………………………………………………………………… 

………………………………………………………………………………………………………………………………………… 

……………………………………………………………… 

8. Nathibitisha kwamba taarifa nilizotoa hapo juu ni kamili na sahihi. 
 

Bwana Bibi Bi 

   
Jina la Kwanza Jina la Kati Jina la Ukoo 

 

  
 

Sahihi ya Mwombaji: Tarehe: 

 
 
 
 

D : UONGOZI WA KITUO 
 

 
 
 

Jina la Kiongozi wa Kituo 

 
 

  
Mwenyekiti Katibu 

 
 
 

Simu ya Mkononi 

 
 

Sahihi ya Kiongozi wa Kituo 

 
 

Tarehe 

 
 

Barua pepe 
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Katika Kikao cha: cha Tarehe: Bodi ya Chama imekubali/imekataa ombi lako la kuwa 

Mwanachama wa TRA SACCOS LTD. 
 
Malipo ya awali ya kujiunga ni: (i) Kiingilio: Tshs 
 

(ii) Hisa: Tshs 

(iii)Akiba:   Tshs 

 
Tarehe ya Mkutano Mkuu uliothibitisha Uanachama 

Kikao cha : 

Namba ya Agenda: 
 
Jina na Saini ya Viongozi wa Chama: 
 
 
1. Mwenyekiti: Sahihi: 

2. Katibu: Sahihi: 

 
 

E : KWA MATUMIZI YA OFISI TU : 
 

 
KUPOKELEWA UANACHAMA: 
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